Thạch Thành: Ban chỉ huy phòng chống thiên tai, tìm kiếm cứu nạn và Phòng thủ dân sự triển khai phương tiện, lực lượng phòng chống bão lụt
Nhằm sẵn sàng lực lượng và phương tiện chủ động tham gia ứng phó với tình hình mưa lũ trên đạ bàn. Tham dự có đồng chí Thượng tá,Trịnh Đức Linh , Ủy viên Ban thường vụ huyện uỷ, Phó trưởng ban thường trực Ban Chỉ huy phòng chống thiên tai, tìm kiếm cứu nạn và Phòng thủ dân sự , Chỉ huy trưởng Ban Chỉ huy Quân sự huyện Thạch Thành cùng đại diện cán bộ lãnh đạo, Ban chỉ huy phòng chống thiên tai, tìm kiếm cứu nạn và Phòng thủ dân sự các xã, thị trấn ven sông Bưởi.